          WDS-10000-P115-SA-I Cảm biến khoảng cách Micro-Epsilon
          Trang chủ / Thiết Bị Khác / Cảm Biến Khác / Cảm Biến Khoảng Cách
          • WDS-5000-P115-M-SO Cảm biến khoảng cách Micro-Epsilon
          • WDS-15000-P115-SA-I Cảm biến khoảng cách Micro-Epsilon
          Số ĐT: 0859.200.531  – Mr. Vương (Zalo/WhatsApp)
          Email/Skype:   sales@safety-expert.asia
          • Mô tả
          • Đánh giá (0)
          Thông số kỹ thuật
          • Phạm vi đo: 0 đến 10.000 mm (10 mét)
          • Kiểu cảm biến: Cảm biến dịch chuyển tuyến tính sử dụng cáp kéo
          • Đầu ra tín hiệu: Analog 4-20 mA
          • Nguồn cấp: 18 – 30 VDC
          • Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến +80°C
          • Vật liệu vỏ: Thường làm từ hợp kim chắc chắn, có khả năng chống ăn mòn và va đập.
          Đặc điểm WDS-10000-P115-SA-I Micro-Epsilon:
          • Tốc độ đo nhanh: Với tốc độ lên đến 2.5 kHz, cảm biến có khả năng đo nhanh, đáp ứng cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao.