          ILD1700-20 Cảm biến khoảng cách Micro-Epsilon
          Trang chủ / Thiết Bị Khác / Cảm Biến Khác / Cảm Biến Khoảng Cách
          • ILD1710-50 Cảm biến khoảng cách Micro-Epsilon
          • ILD1420-500 Cảm Biến Laser MICRO-EPSILON Việt Nam
          Số ĐT: 0859.200.531  – Mr. Vương (Zalo/WhatsApp)
          Email/Skype:   sales@safety-expert.asia
          • Mô tả
          • Đánh giá (0)
          Thông số kỹ thuật
          • Phạm vi đo (Measuring range): 20 mm.
          • Độ chính xác (Accuracy): ± 5 µm (micromet).
          • Độ phân giải (Resolution): 1 µm.
          • Tốc độ lấy mẫu (Measuring rate): Lên đến 2.5 kHz (2,500 phép đo mỗi giây).
          • Nhiệt độ hoạt động (Operating temperature): -10 °C đến +50 °C.
          • Độ tuyến tính (Linearity): ± 0.5 µm.
          • Nguồn điện cung cấp (Power supply): 12-28 V DC.
          • Kích thước (Dimensions): 46 x 75 x 24 mm.
          • Trọng lượng (Weight): Khoảng 230 g.
          Đặc điểm ILD1700-20 Micro-Epsilon:
          • Tốc độ đo nhanh: Với tốc độ lên đến 2.5 kHz, cảm biến có khả năng đo nhanh, đáp ứng cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao.