          ELPB2500PX Cảm biến áp suất Greystone
          Trang chủ / Thiết Bị Khác / Cảm Biến Khác / Cảm biến áp suất
          • PTB110 3R0DB Áp kế Vaisala Vietnam
          • GPB08S15 Cảm biến áp suất Greystone
          Số ĐT: 0859.200.531  – Mr. Vương (Zalo/WhatsApp)
          Email/Skype:   sales@safety-expert.asia
          • Mô tả
          • Đánh giá (0)
          Thông số kỹ thuật
          • Model: CEDTF00
          • Dải đo CO: 0 đến 500 ppm (parts per million)
          • Độ chính xác: ±5% trên toàn thang đo
          • Điện áp cung cấp: 24 V AC/DC
          • Tín hiệu đầu ra: 4-20 mA hoặc 0-10 VDC (tuỳ chọn cấu hình)
          • Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến 50°C (-4°F đến 122°F)